หน้าหลัก / ติดต่อเรา
เลขที่ 1 อาคารเอ็มไพร์ทาวเวอร์ ชั้น 40
ถนนสาทรใต้ แขวงยานนาวา เขตสาทร กรุงเทพฯ 10120
T : 0-2686 8888, 0-2686 8889 (Japanese)
F : 0-2686 8601-2
E : info@tokiomarine.co.th
W: http://www.tokiomarine.co.th
*ช่องที่ต้องระบุ
ประเภท*
ชื่อ:* ข้อความ*
นามสกุล*
อีเมล์*
ที่อยู่
เบอร์ติดต่อ

สำนักงานสาขา Tel & Fax E-mail แผนที่
สาขาเชียงราย
790/12 ถ.พหลโยธิน ต.เวียง อ.เมืองเชียงราย จ.เชียงราย 57000
T: 0-5374-5188
F: 0-5374-5208
Walaiphorn.Keta@tokiomarine.co.th
สาขาเชียงใหม่
174 / 5 - 6 ถนนเชียงใหม่-ลำปาง ตำบลป่าตัน อำเภอเมืองเชียงใหม่ จังหวัดเชียงใหม่ 50300
T: 0-5341-2468
F: 0-5341-2524 / 25
Waiwit.Kunaroop@tokiomarine.co.th
สาขาลำปาง
เลขที่ 67/3 ถนนไฮเวย์-ลำปาง-งาว ตำบลสบตุ๋ย อำเภอเมืองลำปาง จังหวัดลำปาง 52100
T: 0-5432-5188
F: 0-5432-5528
Warawut.Tansuwan@tokiomarine.co.th
สาขาพิษณุโลก
เลขที่ 343 / 5 หมู่ 7 ถนนมิตรภาพ ตำบลสมอแข อำเภอเมืองพิษณุโลก จังหวัดพิษณุโลก 65000
T: 0-5522-4548
F: 0-5522-4544
Natakorn.Jant@tokiomarine.co.th
สาขานครสวรรค์
เลขที่ 804/120-121 หมู่ 10 ถนนพหลโยธิน ตำบลนครสวรรค์ตก อำเภอเมืองนครสวรรค์ จังหวัดนครสวรรค์ 60000
T: 0-5631-3648
F: 0-5631-3641
Somboon.Wong@tokiomarine.co.th
สาขาอุดรธานี
เลขที่ 654/17-18 หมู่ที่ 4 ถนนมิตรภาพ (อุดรธานี-ขอนแก่น) ตำบลบ้านจั่น อำเภอเมืองอุดรธานี จังหวัดอุดรธานี รหัสไปรษณีย์ 41000
T: 042-342-688
F: 042-341-508
Phongrit.Prasertsang@tokiomarine.co.th
สาขาขอนแก่น
เลขที่ 381/23 ถนนมิตรภาพ ตำบลในเมือง อำเภอเมืองขอนแก่น จังหวัดขอนแก่น 40000
T: 0-4332-5818
F: 0-4332-5815
Thaworn.Sati@tokiomarine.co.th
สาขาอุบลราชธานี
เลขที่ 590/1 ถนนชยางกูล ตำบลในเมือง อำเภอเมืองอุบลราชธานี จังหวัดอุบลราชธานี 34000
T: 0-4528-4688
F: 0-4528-4838
Niwat.Kaewmanee@tokiomarine.co.th
สาขานครราชสีมา
1195/1 ถนนมิตรภาพ ตำบลในเมือง อำเภอเมืองนครราชสีมา จังหวัดนครราชสีมา 30000
T: 044-278-088
F: 0-44-278-124
Kittithat.Thongpitakwong@tokiomarine.co.th
สาขาศรีราชา
เลขที่ 39 ถนนสุขุมวิท ตำบลศรีราชา อำเภอศรีราชา จังหวัดชลบุรี
T: 0-3831-2888
F: 0-3831-2588
Pinyaphat.Wutthiphan@tokiomarine.co.th
สาขาระยอง
เลขที่ 141/11-12 ถนนสุขุมวิท ตำบลเชิงเนิน อำเภอเมืองระยอง จังหวัดระยอง 21000
T: 0-3880-0008
F: 0-3880-0001
Sorrakrit.Thongprasit@tokiomarine.co.th
สาขานครปฐม
908 ถนนเพชรเกษม ตำบลห้วยจรเข้ อำเภอเมืองนครปฐม จังหวัดนครปฐม 73000
T: 0-3421-2188
F: 0-3421-3008
Somporn.Vittayanunt@tokiomarine.co.th
สาขาอยุธยา
29/4 หมู่ 2 ตำบลธนู อำเภออุทัย จังหวัดพระนครศรีอยุธยา 13210
T: 0-3522-9788
F: 0-3522-9795
Sorrakrit.Thongprasit@tokiomarine.co.th
สาขาชุมพร
เลขที่ 55/2 หมู่ที่ 1 ถนนเพชรเกษม ตำบลบ้านนา อำเภอเมืองชุมพร จังหวัดชุมพร 86190
T: 0-7757 6088
F: 0-7757 6545
Praphansak.Somphan@tokiomarine.co.th
สาขาสุราษฎร์ธานี
เลขที่ 49/35-36 ถนนศรีวิชัย ตำบลมะขามเตี้ย อำเภอเมืองสุราษฏร์ธานี จังหวัดสุราษฎร์ธานี 84000
T: 0-7726-4838
F: 0-7726-4833
Suthawut.Kang@tokiomarine.co.th
สาขานครศรีธรรมราช
189 ถนนพัฒนาการคูขวาง ตำบลในเมือง อำเภอเมืองนครศรีธรรมราช จังหวัดนครศรีธรรมราช 80000
T: 0-7532-2628
F: 0-7532-2618
Damrongsak.Sawatthawee@tokiomarine.co.th
สาขากระบี่
17 ถนนศรีพังงา ต.ศรีพังงา อ.เมืองกระบี่ จ.กระบี่ 81000
T: 0-7563-2728
F: 0-7563-2727
Kowit.Tongplod@tokiomarine.co.th
สาขาภูเก็ต
66/33 หมู่ที่ 4 ถนนเจ้าฟ้าตะวันตก ตำบลวิชิต อำเภอเมืองภูเก็ต จังหวัดภูเก็ต 83000
T: 0-7624-9188
F: 0-7624-9885
Surasak.Thongmai@tokiomarine.co.th
สาขาตรัง
เลขที่ 50/15-16 หมู่ที่ 10 ตำบลโคกหล่อ อำเภอเมืองตรัง จังหวัดตรัง 92000
T: 0 7522 5978
F: 0 7522 5977
Thitirat.Sattabudsuthi@tokiomarine.co.th
สาขาหาดใหญ่
เลขที่ 300 ถนนนิพัทธิ์สงเคราะห์ 1 ตำบลหาดใหญ่ อำเภอหาดใหญ่ จังหวัดสงขลา 90110
T: 0-7436-8588
F: 0-7436-8688
Sunthust.Viya@tokiomarine.co.th
สาขาสุรินทร์
59/4 ซอยสระโบราณ 1 ตำบลในเมือง อำเภอเมืองสุรินทร์ จังหวัดสุรินทร์ 32000
T: 044-531-488
F: 044-531-518
Nareephat.Sang@tokiomarine.co.th
สาขาฉะเชิงเทรา
16 และ 18 ถนนสุวินทวงศ์ ตำบลหน้าเมือง อำเภอเมืองฉะเชิงเทรา จังหวัดฉะเชิงเทรา 24000
T: 038-812-288
F: 038-813-389
Krairerk.Kanlayasiri@tokiomarine.co.th
สาขาเพชรบุรี
96/2 ถนนราชดำริห์ ตำบลท่าราบ อำเภอเมืองเพชรบุรี จังหวัดเพชรบุรี 76000
T: 032-415-588
F: 032-415-765
Terapong.Imka@tokiomarine.co.th
สำนักงานใหญ่
เลขที่ 1 อาคารเอ็มไพร์ทาวเวอร์ ชั้น 40 ถนนสาทรใต้ แขวงยานนาวา เขตสาทร กรุงเทพฯ 10120
T: 0-2686 8888
F: 0-2686 8601-2
info@tokiomarine.co.th
ศูนย์บริการสินไหม พหลโยธิน (ดอนเมือง)
5/8 ถนนพหลโยธิน แขวงสนามบิน เขตดอนเมือง กรุงเทพ 10210
T: 02-533-8888
F: 02-533-8150
ศูนย์บริการสินไหม พระราม 2 (ก.ม. 13 พันท้ายนรสิงห์
189/138-140 หมู่ 5 ถนนพระราม2 ตำบลพันท้ายนรสิงห์ อำเภอเมืองสมุทรสาคร จังหวัดสมุทรสาคร 74000
T: 034-458-478
F: 034-458-414
ศูนย์บริการสินไหม ราชพฤกษ์
20/18 หมู่ 2 ถนนราชพฤกษ์ ตำบลบางรักน้อย อำเภอเมืองนนทบุรี จังหวัดนนทบุรี 11000
T: 02-195-7208
F: 02-195-7220
ศูนย์บริการสินไหม ศรีนครินทร์
74/2 ถนนศรีนครินทร์ แขวงหนองบอน เขตประเวศ กรุงเทพ 10250
T: 02-330-9778
F: 02-330-9777
footer
add to favorite send to friend
หน้าหลัก | ข้อมูลบริษัท | ประกันภัยสำหรับบุคคล | ประกันภัยสำหรับองค์กร | บริการสินไหมทดแทน | บริการพิเศษ | ข่าวสารและกิจกรรม | โปรโมชั่น | ติดต่อเรา
รู้รอบเรื่องประกัน | สมัครงาน

เงื่อนไขการใช้เว็บไซต์ | ผังเว็บไซต์